
 
 
Bunge la Kumi na Mbili       Kipindi cha Tano 

           
(Namb. JS/05)                         (01) 

 
 

JAMHURI YA KENYA 
 

 

BUNGE LA KUMI NA MBILI – (KIPINDI CHA TANO) 
 
 

KIKAO CHA PAMOJA CHA BUNGE  
 
 

RATIBA YA SHUGHULI  
 
 

JUMATANO, MEI 5, 2021  MNAMO SAA 8.30 MCHANA 
 

 
1. MAOMBI 

 

Spika wa Seneti 
 
2. UJUMBE WA SPIKA 

 

Spika wa Bunge la Taifa 
 
3. HOTUBA YA MGENI MASHUHURI 
 

Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano 
wa Tanzania 
 

4. KUAHIRISHA KIKAO 
 

(i) Spika wa Seneti 
 

(ii) Spika wa Bunge la Taifa 
 
 
     

 
 


